The Golden Mic KTV
Liên hệ đặt phòng 1 chạm
Giới thiệu
The Golden Mic KTV là địa chỉ karaoke KTV quen thuộc của khách nói tiếng Hoa tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Quán nằm tại Tầng 2 khách sạn Wyndham Danang Golden Bay, 01 Lê Văn Duyệt, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng, ngay trên Lê Văn Duyệt. Khách quen còn gọi quán là Golden Mic KTV Đà Nẵng, Golden Mic Wyndham Golden Bay, Karaoke The Golden Mic.
The Golden Mic KTV có 12 phòng hát các cỡ, từ phòng nhỏ 2–5 khách đến phòng VIP tiệc lớn, dàn âm thanh và màn hình chọn bài cảm ứng. Giá phòng tham khảo 500.000+đ/giờ. Nhân viên phục vụ nói tiếng Trung, có gói đồ uống và trái cây.
Từ trung tâm Đà Nẵng, bạn chỉ cần đưa tài xế địa chỉ “Tầng 2 khách sạn Wyndham Danang Golden Bay, 01 Lê Văn Duyệt, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng” là tới nơi.
Muốn giữ phòng tại The Golden Mic KTV? Gọi 0905 806 518, Zalo 0905 806 518, WhatsApp +84 909 660 291 hoặc WeChat Thegioibooking. Tụi mình xác nhận trong ít phút và không thu bất kỳ khoản phí nào.
Câu hỏi thường gặp
The Golden Mic KTV ở đâu?
The Golden Mic KTV nằm tại Tầng 2 khách sạn Wyndham Danang Golden Bay, 01 Lê Văn Duyệt, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng, thuộc Quận Sơn Trà, Đà Nẵng.
The Golden Mic KTV mở cửa mấy giờ?
Giờ mở cửa của The Golden Mic KTV thay đổi theo ngày trong tuần. Nhắn Zalo 0905 806 518 hoặc gọi 0905 806 518 để hỏi giờ chính xác hôm nay.
Giá phòng The Golden Mic KTV bao nhiêu?
Giá phòng tham khảo tại The Golden Mic KTV khoảng 500.000+đ/giờ, thay đổi theo cỡ phòng và khung giờ. Liên hệ để nhận báo giá chính xác cho ngày bạn đi.
The Golden Mic KTV có bao nhiêu phòng hát?
The Golden Mic KTV có 12 phòng hát, đủ cỡ từ phòng nhỏ 2–5 khách tới phòng VIP tiệc lớn.
Đặt phòng The Golden Mic KTV như thế nào?
Đặt phòng The Golden Mic KTV miễn phí qua KaraokeKTV.com.vn: gọi 0905 806 518, Zalo 0905 806 518, WhatsApp +84 909 660 291 hoặc WeChat Thegioibooking. Bạn không phải đặt cọc trước.
The Golden Mic KTV có nhân viên nói tiếng Trung không?
Có. The Golden Mic KTV phục vụ khách Trung Quốc thường xuyên; nhân viên đặt phòng của KaraokeKTV.com.vn cũng hỗ trợ tiếng Trung, tiếng Việt và tiếng Anh.
KTV khác ở Quận Sơn Trà
Cẩm nang đi KTV
KTV Đà Nẵng: 4 quán karaoke KTV, địa chỉ và giá
4 quán karaoke KTV Đà Nẵng cho khách nói tiếng Hoa: địa chỉ ở Sơn Trà và Hải Châu, số phòng, giá tham khảo. Đặt phòng miễn phí, không cần cọc.
Karaoke tiếng Trung ở Việt Nam: hát ở đâu, hát bài gì
40 quán karaoke tiếng Trung (KTV) ở Sài Gòn, Hà Nội, Đà Nẵng có kho nhạc Hoa ngữ, màn hình chọn bài tiếng Trung, nhân viên nói tiếng Trung — kèm 20 bài karaoke tiếng Trung dễ hát.
KTV là gì? KTV viết tắt của từ gì, khác karaoke thế nào
KTV là viết tắt của karaoke television — phòng hát riêng tính theo giờ; khác với KTV = kỹ thuật viên trong tin tuyển dụng. Phân biệt KTV với karaoke, lounge và KTV bar.
Dành cho khách từ 18 tuổi trở lên.